‘Pita Nao’ Diamond Advices Son To Follow His Relationship Footsteps

Diamond Platnumz caught many people’s attention with his birthday wish to his son Prince Nillan who just turned one.

He started off by saying his responsibility to his son is only to get him lots of money so that Nillan will never come to struggle.

What angered many was his words where he told his son ‘awatembezee‘ and ‘apite nao.’

“Nasemaje! Kua Uje kuwatembezea Baba… We swala la Kutafta ela niachie mie… Jukumu lako ni moja tu, Kupita nao🔥…..Happy 1st Year Lanny!!! 🎂.”

The bongo star was then attacked by fans for what many termed as a ‘foolish’ birthday wish to the innocent child.

A fan said

” john_joseph_mataro said Yaani bro wewe ni fala tu, badala umuwish wanao maisha mazuri unamwish ujinga au mtoto sio wako ndio maana?”

Check out what other fans had to say;

zeana_mshana: Yaani badala umuombee mtoto mambo mazuri unamuombea ufuska mungu akusamehe

nauratapple: mtoto afundishwe maadili mema. Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo . Mtoto umfundishe jinsi ya kumtambua mungu wake ivyo ndivyo kumpenda kwel maana unampendelea mema dunian na akhera

mudmrisho: Always alienda shule awezi Post ujinga Huu .baada kumuombea Mtt akue na maadili mema ya dini wwe una muombea aje kuwa mzinifu 👓👓👓🔚🔰

sirsimbuka: We sio mzima kabisa wakupime asee, sio kwa maneno hayo kwa mtoto asee,happy new age

dianangomuo: Jifunze kutamkia watoto maneno ya baraka sio huo upuuz hujui maneno yanaumba..unataka mtoto aje awe [email protected]

busegwe_88: Sio maneno mazuri hayo Kwa watoto wetu wasiofahamu lolote, unapaswa uwanenee maneno mazur ya kumpendeza mungu. si hivi….

ummulbanaty: The most stupid birthday wish ever written by a father ❌Pesa ni kipimo kikubwa cha imani. Anaona ana pesa, anakula na kunywa, akiumwa atatibiwa nk. lkn kasahau kuwa mipango ya Mungu ni mikali. Mungu ni pendo lkn at the same time ni mkali sana.

Source – mpasho.co.ke

Loading...